Loader

ปัญหาใหญ่ของผมตอนนี้ !!!!

Started by กาลิทัส, December 25, 2009, 08:43:44

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พักนี้หลายกระทู้หนักสมอง ไหนๆ ก็ไหนๆครับ เอาอะไร ไร้ๆ สาระเบาๆ สมองมาคุยกันมั่งดีกว่า

เรื่องนี้มันมีอยู่ว่า ผมอ่านกระทู้ไม่ทันครับ ตอนนี้กระทู้วิ่งไวมากๆ  แต่เป็นแล้วก็เป็นปลื้มใจครับ ที่มีเพื่อนๆ มาแลกเปลี่ยนสาระความรู้กันอย่างมากมายครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเนื่องด้วยเวลาผมและท่านผู้ดูแลอีกสองชีวิต คือ น้องคิว และ พี่สวสติ สุดหล่อ ทั้งสาม
มีภารกิจรัดตัวครับ ทำให้เวลาในการตรวจสอบบอร์ดน้อยลงครับ แบบว่าอ่าน ไม่ทันเลยครับ

เลยอยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ HM ที่เคารพรัก ช่วยกันสอดส่องดูแล กระทู้ใดเห็นว่ารุนแรงหรือผิดกฎ ให้ช่วยแจ้ง เว็บมาสเตอร์ท่านใดก็ได้ครับ ทาง PM ก็ได้ครับ เพื่อหล่นหูหล่นตาไปครับ ฝากด้วยนะครับ 

อีกอย่างเพื่อนท่านใดชอบป่วนกระทู้ ช่วยกรุณาลดระดับความแรงด้วยนะครับ

ขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ

ขอความร่วมมือด้วยนะค๊าบ

รับทราบครับ

ยินดีคราบจะช่วยดูเเลบ้าน HM อีกเเรงคราบ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

ฝากทุกท่านด้วยนะครับ

ตอนนี้ผมเองก็กำลังติดภาระกิจอยู่เหมือนกัน

แต่รับรองว่าปีใหม่นี้ จะมีอะไรดีๆมาฝากกันอีกแน่นอนครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ใครมาทำพี่ยีนส์ของหวานอ่ะ ...สู้ๆนะพี่จร้าๆๆๆ 

Quote from: sweetinlove on December 25, 2009, 15:59:08
ใครมาทำพี่ยีนส์ของหวานอ่ะ ...สู้ๆนะพี่จร้าๆๆๆ 

เชียร์ขนาดนี้พี่ยีนส์สู้ขาดใจ 555+

รับทราบและจะปฏิบัติตามคำสั่งเจ้าค่ะ  Sir Yes sir!!!!
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ร่วมด้วยช่วยกันเพื่อสร้างสรรค์สิ่งดีๆครับ

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

สอดส่อง

อย่างเดียวนะค๊าบบ

555+

...รับทราบครับพี่ใหญ่

และดูแลตัวเองด้วยนะครับ พี่ชายผีสามบาท

เอ้ยย....สามเวปมาสเตอร์ 555+

Yes, I  Love  HM...       

นั่นๆ ฝากบ้านก่อนไปเที่ยวปีใหม่   5555+ 

...ข้าเจ้าจะช่วยดูแลบ้าน  และช่วยทำความสะอาดบ้านให้ด้วยนะขอรับ  ขอให้ไปเที่ยวปีใหม่ให้สนุกนะครับ  อิอิ ...   

ขอบคุณครับทุกท่าน

เจ้าต้าร์ ถ้าพี่เป็นผีจะมาหลอกเอ็งคนแรก 555+

ได้คะพี่กาลิทัส  ขอเเนะนำ  ฝากบ้านไว้กับตำรวจ

จะอยู่ในความเรียบร้อยเเม้จะเป็นผ้ายับที่พับไว้ก็ตาม 

จะสงบเสงี่ยมเจี๊ยมเจี้ยมทำตัวดีให้พี่  พี่  ผีสามบาทชื่นใจ

ประหนึ่งน้ำเย็นช่ำ  ซ่าชะโลมใจ  ว่าเเต่พี่อักษรชนนีเป็นใคร 

น่ารักหลายๆ 
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

คืนวันศุกร์กะคืนวันเสาร์ หนู อาสา เฝ้าบ้านให้คร้า ^_^
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]   "เรา"สามารถเห็นอะไรได้ก้อด้วย"หัวใจ"ของ"เรา"เท่านั้น[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]สิ่งสำคัญ"เรา"ไม่สามารถเห็นได้ด้วย"ดวงตา[HIGHLIGHT=#d7e3bc]"  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

เป็นกำลังใจ ให้ ครับ สาธุ

ด้วยความยินดีคร้าฟผ้ม

รับทราบและปฎิบัติตามเจ้าค่ะ ท่านเวปมาสฯทั้ง 3 และเพื่อนๆ พี่ HM ทุกท่าน

รับทราบด้วยคนครับ และเป็นกำลังใจให้สู้กันต่อไปเพื่อคนรักฮินดูครับ
โอ้ เทพเจ้าผู้มีงวงอันคดเคี้ยว
ผู้เปล่งปลั่งด้วยตะวันเป็นล้านดวง
โปรดประทานพรให้ข้า
อย่าให้ข้าได้พบอุปสรรคใดๆ  ในความอุตสาหะของข้า โอม