Loader

แนะนำตัวเอง--*คณปติ*--

Started by ake55, October 11, 2009, 10:40:07

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ดีคับเป็นสมาชิกใหม่นานแล้วไม่เคยติดต่อเลย***ถ้ามีปัญหารบกวนด้วยคับ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  และยินดีต้อนรับสู่บ้านแสนอบอุ่น

เข้ามาคุยและแลกเปลี่ยนความรู้กันบ่อยๆ นะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ 

โอม ศานติ ศานติ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีครับ แต่ว่าใครสมัครสมาชิกแล้วไม่เคยโพสคุยกันนี่

โพสคุยกันได้นะครับ แหม๋ๆๆๆ มาตักตวงเพลงบูชากันอย่างเดียวไม่โพสกันเลยนี่ มันน่า.... 555+

สวัสดีค่ะพี่ ๆ ทุกคน  แบบว่าเป็นน้องใหม่ค่ะ  ดีจัยจังเลยที่ได้มาเจอเว็ปนี้ เพราะได้สาระดี ๆ มาก
ใครมีเรื่องราวเกี่ยวกับพระศิวะพูดคุยกับน้องได้นะคะ  เพราะน้องอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม  ตอนนี้นับถืออยู่ค่ะช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ samaxxx2526@gmail.com

ยินดีต้อนรับสู้บ้านที่อบอุ่นค่ะ
ว้ายไม่ได้เข้าหลายวัน
น้องใหม่เพียบเลย
โอมเจมาตากาลี

หนับหนุนคุณน้ำค่ะ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน สมาชิกใหม่เยอะเลย ขอทุกพระองค์ประทานพรให้ทุกๆท่านเจ้าค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

ครับผมยินดีต้อนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต