Loader

สวัสดีคับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ :"D

Started by melloncollie, October 12, 2009, 19:11:01

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

น้องใหม่คับพี่ๆ น้องมาฝากเนื้อฝากตัวคับ

ยังไงช่วยชี้แนะด้วยนะคับ 

ด้วยความศรัทธาคับ

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักค่ะ 

เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะคะ

[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ

(เหมือนจะลอกเค้ามา...อิอิ)

ยินดีต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่นค่ะ
โอมเจมาตากาลี

สวัสดีค่ะ ขอต้อนรับด้วยคนค่ะ เป็นน้องใหม่เหมือนกันอ่ะ แนะนำด้วยค่ะ

ครับผมยินดีต้อนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

Quote from: superboh on October 12, 2009, 21:41:48
ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ

(เหมือนจะลอกเค้ามา...อิอิ)

กิมว่าไม่เหมือนจะ..นะคะ   เหมือนเลยล่ะค่ะ   555555+ 
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับค่ะ  บ้านนี้ถ้าเข้ามาไม่ต้องพกผ้าห่มมานะค่ะ
เพราะว่าที่นี่อบอุ่นเจ๊งๆๆๆ 
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ทำไมพี่ยังหนาวอยู่อ่ะ

ยินดีต้อนรับนะครับคุณ melloncollie หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งมิตรภาพที่ดีครับ

หมั่นไส้+หมั่นเขี๊ยว  พี่คนข้างบนจังหง๊ะ  ใครอยู่ใกล้ๆจัดการพี่ท่านหน่อยดิ๊
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ยินดีต้อนรับนะครับ คุณ melloncollie มีอะไร สงสัย ถามกันได้น่ะครับ (ถ้าตอบได้ก็จะตอบน่ะครับ)
มนุษย์ กับ คน ต่างกัน อย่างไร

คนมันแปลว่า ยุ่ง ยิ่งมากคน ยิ่งมากเรื่อง

ยินดีที่ได้รู้จัก และ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวอบอุ่นจ้ะ  (โอย! ขอพัดลมหรือแอร์หน่อยเห๊อะ ไฟจะลุกแระ) :>
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

คิกคิก  ในบอร์ดนี้มีคนขี้เล่นเยอะนะเนี่ยย

ยินดีต้อนรับด้วยคนคร๊าบบบบบบ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ดีคร้า

ยินดีที่ดั้ยรรู้จักน้าคร้า

คุณพี่นั้นเองที่ว่าคอมเม็นมะปรางalert

อิอิ

บายคร้า