Loader

ดีใจที่ได้พบเพื่อนๆทุกคนนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจด้วยนะคะ

Started by zazapotter, November 07, 2009, 23:41:23

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ น้องใหม่คนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจด้วยค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จัก และขอต้อนรับสู่ครอบครัว HM นะครับคุณ zazapotter   
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีด้วยครับที่เข้ามาสู่ครอบครัวที่อบอุ่นแห่งนี้ ที่นี้จะเติมเต็มความรู้ให้กับทุกคนครับ

โอม เทวารักษาครับ

ยินดีที่ได้รู้จักและขอต้อนรับค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับครับคุณ zazapotter

เป็นสาวกท่านแฮรี่ พอตเตอร์รึเปล่าครับเนี่ย

ขอให้มีความสุขกับการใช้เว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า แวะมาทักทาย ขอต้อนรับสู่ชุมชนแห่งมิตรภาพเจ้าค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวฮินดูมีทติ้ง ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยค่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคนค่ะ  เปิดมาแล้วสะดุดตาทันทีเลย

คงจะรู้สึกเหมือนกันแน่ ๆ 555

พระมารดาอำนวยชัยค่ะ

^_^  แว๊ะมาทักทายจ้า  ยินดีต้อนรับนะค่ะ..จุ๊บุ๊ จุ๊บุ๊
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคนค่ะ

ชื่อเจี๊ยบจร้า  อิอิ