Loader

แนะนำตัวเองค่ะ

Started by hindulove, October 06, 2009, 09:32:44

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

หวัดดีค่ะ  มาเป็นสมาชิกใหม่ที่นี่ค่ะ  มาเป็นเพื่อนกันนะคะ 

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่สู่บ้าน HM ครับ  
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีต้อนรับครับผม สู้บ้าน  HM ครับ

[HIGHLIGHT=#ffff00]ยินดีต้อนรับค่ะ   สมช.ใหม่  หวังว่าบ้านหลังนี้คงให้ความอบอุ่นกัยคุณอย่างเพียงพอนะค่ะ[/HIGHLIGHT]

แต่ติดใจบ้านท่าน สฺวสฺติ  นะค่ะสดใสดีจัง    หน้าอยู่อย่างมากๆเลยค่ะ

ว่าแต่ว่าเอาไว้หลอกสาวๆหรือเปล่าค่ะ........555....(ป้าล้อเล่นนะค่ะอย่าถือคนแก่นะค่ะ  น๊า..น๊า..)

ยินดีต้อนรับครับ หวังว่าจะเป็นบ้านอีกหลังที่เต็มไปด้วย

มิตรภาพและความอบอุ่นนะครับ

หวัดดีค่ะ  ยินดีต้อนรับสู่บ้านคนรักฮินดูค่ะ มีอารัยก้อเข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะเจ๊าค่ะ
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

สวัสดีค่ะ ชื่อแนทนะจ๊ะ  ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ครับผมยินดีต้อนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

สวัสดีค่ะ ขอต้อนรับด้วยความยินดี ญ ก็ใหม่ค่ะ ฝากตัวกับคุณ hindulove ด้วยค่า

เพื่อน ๆ ที่นี่ต้อนรับกันอบอุ่นมากเลย น่าชื่นใจจังค่ะ บ้านนี้น่ารักจัง

ยินดีต้อนรับเช่นกันค่า

ยินดีต้อนรับค่ะ
ที่นี้มีแต่ความรัก
ความอบอุ่นมอบให้เสมอค่ะ
โอมเจมาตากาลี

ณิชาก็ใหม่ค่ะ  ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
[HIGHLIGHT=#ffff00]ผู้ที่ได้ชื่อว่าบุตรแห่งเทวะ  ย่อมมีหัวใจของเทวะ    [/HIGHLIGHT]

สมช.ใหม่ค่ะ  ยินดีได้รู้จักทุกท่านค่ะ

กลางเก่ากลางใหม่ค่ะ  (แป่ว...ว...ว...ว...) ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันนะคะ

หวัดดีค่ะ   ยินดีรู้จักค่ะ  ถ้าออนก็เข้าไปคุยกันใด้นะคะ
อยากหาเพื่อนร่วมบุญค่ะ