Loader

ขอรายงานตัวอีกทีเจ้าค่ะ

Started by matakali, October 15, 2009, 17:44:55

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ ญ. ขออนุญาตรายงานตัวอีกที หลังจากเวปฯล่ม กลัวท่านๆๆๆทั้งหลายจะลืมอ่ะ ฝากเนื้อฝากตัว และขอคำแนะนำด้วยค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ ขอพระเป็นเจ้าคุ้มครองทุกๆท่านชาว HM เจ้าค่ะ

ใครจะลืม ญ.ล่ะจ๊ะ แหม ยินดีต้อนรับ ญ.จ้า

จ้า คุณหญิง
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

คุณเทวาเหนือเกล้าเจ้าขรา....... แว่วๆว่าท่านเปิดร้านอ่ะ อยู่แถวไหนคะ ญ จะขออนุญาตไปเยี่ยมเยียนเจ้าค่า.....

+_=  ช่างกล้า   ใคร๊? ใครกันหนอจาลืมพี่หญิงลง  ลูกสาวก้อน่ารักคุณแม่ก้อน่ารักซะปานนั้น คิสถึงนะจ๊ะพี่สาว
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

อิอิอิ ถ้าเปรียญคุณ ญ. เป็นแบรนด์ผลิตภัณฑ์ ก็ต้องเรียกว่า แบรนด์นี้ติดตลาดไปแล้ว ใครบ้างจะไม่คุ้นชื่อ matakali  

ยังไงก็ยินดีต้อนรับอีกครั้งคร๊าบบบบบบ  
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ขอบพระคุณค่ะ ท่านอักษรชนนี ขอบคุณทุกๆท่านที่กรุณาเข้ามาทักทายอีกครั้ง ขอตัวไปร้องไห้ก่อนนะคะ น้ำตาแห่งความปลาบปลื้มในความกรุณาของทุกๆท่านชาวHM มีมากมาย ซาบซึ้ง ซาบซึ่ง เจ้าค่ะ 

โอ๋ๆๆ มานี่มาม๊ะคนดี๊คนดี  ไหล่ข้างซ้ายน้องเจี๊ยบยังว่างให้ซบได้นะจ๊ะ  อิ๊อิ๊

หนูเจี๊ยบ แซวกันซะงั้น ไม่เห็นออนเอ็มเลย พี่เม้าท์กะหนูกิมอยู่จ้า

อยู่แถวๆ สถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่จร้า แวะมาเยี่ยมเยียนกันได้เน้อ พี่น้อง
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

เอ็มเจี๊ยบหลุดบ่อยอ่ะ  พาวัยรุ่นหงุดหงิ๊ดจิตแท้  เด๋วตอนบ่ายจาลองเข้าดูนะจ๊ะ   
ตอนนี้ม่ายทันแหละ  เด๋วต้องไปทานอาหารมือเที่ยงแล้วอ่ะ  วันนี้หิวจังแฮะ
พี่หญิงก้อไปทานข้าวเที่ยงด้วยนะจ๊ะ  อย่าลืม เด๋วผอม

ขอบใจจ้าน้องเจี๊ยบ พี่ ญ สะสมความอ้วนมานาน ผอมยาก คุณเทวาเหนือเกล้า นี่คุณแนทใช่ป่ะ อยู่ตรงไหนอ่ะคะ จากบ้าน ญ ไปวงเวียนใหญ่ มีสาย 3 ผ่านอ่ะ เร้วๆ ๆ อยากไปอ่ะ ขายอะไรคะ

ขายผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพค่ะ  แนทเองก็ขายแบบเรื่อยๆๆ จะหนักขายในเวบไซต์ซะมากกว่า ร้านไม่ค่อยจะอยู่

วิ่งส่งให้ลูกค้าทางไปรษณีย์ซะเยอะ  อพาร์ทเมนท์แนทอยู่ตรงซอยกรุงธนบุรี 4 จ้ะ  ตัวร้านอยู่บ่อนไก่จ้า

เคยได้ยินเกี่ยวกับซูเลียนไหมล่ะ  แนททำซูเลียนมานานแล้ว

อะไรคือซูเลียนคะพี่แนท

รู้สึกสนใจขึ้นมาทันทีทันใด
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

พี่แนท

เราอยู่ไม่ไกลกันเลยนะ :'D

ท่านผู้ใดอยากทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ ancientnile@hotmail.com แอดมานะจ้ะ จะสร้างความกระจ่างให้เน้อ  (ด้วยเหตุที่ว่า คงมิเหมาะสมสักเท่าไหร่ค่ะ)

ยินดีต้อนรับครับผม.... 
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

คิดถึงพี่หญิงค่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

หนูกิม หนูเจี๊ยบ พี่น้ำ คุณเก๋ หนูพุ (หายไปไหนแล้ว)  ญ คิดถึงทุกคนคร่า ช่วงนี้งานเข้า ปิดงบสิ้นเดือน อาจห่างหายไปจากวงการนิดนุง ขอบคุณทุกท่านที่เอื้อเฟื้อจ้า ขอบคุณจิงๆ

ญ.ยุ่งมากเลย เราไม่ได้หายไปไหนซักกะหน่อย 

บ้านเราอยู่ใกล้ ๆ กันเลยคุณแนท  เราอยู่ตากสิน 10 ล่ะ

แง่ว ดีจัง คุณ ญ กะอยู่ใกล้ ๆ คุณ Belive in God ว่าง ๆ มานั่งกินข้าวกันเน๊อะ ท่าจะดี อิอิ ชอบๆ

(โรคขี้เหงา)

เหอเหอ ช่วงนี้ ญ. งานยุ่งมากมายค่ะ ใกล้ปิดงบสิ้นปีแล้ว คงจะว่างอีกที ช่วงหลังเม.ย. ปีหน้านู่น รอไหวป่ะคะคุณแนท...อิ..อิ

ได้เลยจร้าขอให้เพื่อนบอกมานะ