Loader

สวัสดีค่ะ ชื่อ ติ๊ก ค่ะ

Started by บรรณารักษ์, February 13, 2009, 15:56:25

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะคะ

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับความผม มาบ่อยๆ นะครับ

ชื่อน้ำหวานนะค่ะ .... ยินดีที่ได้รู้จักก....

ขอต้อนรับเข้าสู่เว็บบอร์ดแห่งความสุข ...

มาสมัครตอนไหนเนี่ย คุณนาย........

เผลอไปยกของแป็บเดียว เอาเมลล์มาสมัครเฉยเลย

นางปีศาจ....

ป๋าๆๆๆ วันนี้หลับเป็นตาย เลยไม่ได้ออนไลต์นะค๊าบ

มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

อิๆๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักค้าบบบ คุณติ๊ก คงต้องขอคำแนะนำจากคุณติ๊กซะมากกว่าล่ะมั๊งคับเนี่ย อิๆๆ  (เสร็จแน่เจ้ายีนต์เอ๋ย แหะๆๆ)

ดีคะ พี่ติ๊ก
จามหนูได้ไหม คะหนูชืออรอิงค์ อิอิ(นมเอง)
อยากโดนรักดูซะที มันก็ดีนะ