Loader

สมาชิกใหม่รายงานตัวเจ้าค่ะ

Started by kalika, January 04, 2010, 21:42:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีทุก ๆ ท่าน kalika เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ  ยินดีที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกค่ะ
Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด

ยินดีต้อนรับครับผม
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับสู่บ้าน HM ที่อบอุ่นหลังนี้คับ^^

ยินดีที่ได้รู้จักและขอต้อนรับสู่ครอบครัว HM เช่นกันนะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีๆ  ยินดีด้วยคร้าบ..บบ !!

มาต้อนรับช้าอย่าว่ากันนะครับ

ยังไงก็ยินดีต้อนรับครับผม ขอให้ HM เป็นอีกครอบครัวที่อบอุ่น เต็มไปด้วยมิตรภาพนะครับ

ยินดีต้อนรับค่ะ ขอให้มีความสุขนะคะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

คนอะไรใช้ชื่อได้เพราะพริ้งเช่นนี้  ถ้าไม่ว่าอะไร  ถามเป็นการส่วนตัวได้ไหมว่าชื่อนี้ท่านได้เเต่ใดมา
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้