Loader

ฝากตัวเด็กใหม่ด้วยคนคะ

Started by thun, January 05, 2010, 23:51:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ชื่อ ธัญเป็นน้องใหม่ความรู้ยังน้อยช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ยินดีต้อนรับค่ะ ครอบครัว HM ใจดีทุกคนค่า

ยินดีต้อนรับครับผม
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีที่ได้รุ้จักนะคะ ขอต้อนรับค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีที่รู้จักคะ  จะปกป้องเธออย่างเต็มที่

555  รักน่ะเด็กโง่
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้