Loader

สมาชิกเก่าขอรายงานตัวจ้า...

Started by khidow, January 20, 2010, 21:27:30

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

จ้า  ขอรายงานตัวหล้งจากที่ห่างหายตัวไปนาน  ไม่รู้ว่าสมาชิกเก่า ๆ ยังสบายดีกันอยู่มั้ย  ตอบด่นจ้า.. khidow

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ และขอต้อนรับกลับค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับกลับสู่ครอบครัว HM อีกครั้งนะครับคุณkhidow

(สมาชิกเก่ารุ่นไหนหนอ.....เราทันกันไหมครับเนี่ยยย อิอิอิ)
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

หวัดดีทุก ๆ คนจ้า khidow คิดถึงทุก ๆ คนเลย สำหรับ khidow เองเป็นสมาชิกสัมยแ 49-50 ประมาณนี้จ้า มีใครจำได้บ้างเอ่ย น้อง ๆ คุณลองภูมิน่ะจ้า..

พี่ไข่ๆๆๆๆ คิดถึงมากมาย จำน้องชายคนนี้ได้บ่อ อิๆๆ

จำได้สิจ้าน้องชายที่ให้คำปรึกษามากมาย ไว้เวลาว่างเราคุยกันนะ