Loader

แวะมาเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ...

Started by white rose., February 06, 2009, 20:25:25

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขอแนะนำตัวเองค่ะ...กุหลาบขาว...มาจากเว็บ ชุมชนคนรักพ่อแก่ เป็นน้องสาว
คนเดียวของ อ.แก้ว จันทร ค่ะ ยินดีรู้จักทุกๆท่านค่ะ

ขอบคุณค่ะ....
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

สวัสดีครับ พี่สาวๆๆ บ้านหลังหนึ่ง แต่กลิ่นอาย เหมือนกันครับ อิอิ

ดีใจครับพี่กุหลาบขาว ที่แวะมาเยี่ยมเยียนบอร์ด hindu meeting ครับ หลายเรื่องหลายอย่างเกี่ยวกับเทพฮินดู ผมก้ได้อ่านบทความของพี่จากชมรมคนรักพ่อแก่มาเยอะเหมือนกัน

ยังไงเก็บ Hindumeeting ไว้ในอ้อมใจอีกซักเว็บนะครับ ผมก็น้องพี่เอ๋ คิดซะว่าผมเป็นน้องอีกคนแล้วกัน (555   แอ๊บเป็นน้องซะง้าน หุๆๆๆ)

สวัสดีเช่นกันค่ะ
ได้อ่านบทความของคุณกุหลาบขาวมากมาย
เลยอยากทำความรู้จักค่ะ