Loader

สวัสดีค่ะ

Started by brahmanidasi, March 30, 2010, 12:34:08

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ก็ขอแนะนำตัวเองเป็นมารยาท

ดิฉันพราหมีทาสี นับถือพระพรหมีสูงสุดด้วยใจที่นอบน้อม ดิฉันพร้อมคุยเสมอกับผู้ที่ศรัทธาในทวยเทพอย่างมีหลักเกณฑ์ค่ะ
ไม่วส่านับถือเทพองค์ใดก็ยินดีค่ะ
ความปรารถนาคือเรื่องของคนโง่ ความไม่ปรารถนาคือเรื่องของคนฉลาด แต่ข้าไม่อยากเป็นทั้งผู้โง่เขลาที่จมปลักในความงมงาย และไม่อยากเป็นผู้ฉลาดเลอเลิศในหมู่ปราศทั้งปวง ขอเป็นเพียงผู้เพียรเฝ้าสังเกตการณ์ได้หรือไม่หนอ

ยินดีที่ได้รู้จัก และขอต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

สวัสดีคะ  อิชั้นในฐานะเพื่อนสมาชิกคนนึงในบอร์ดนี้  ยินดีต้อนรับจ้า

ขอพรจากองค์พรหมมี ชารดา วาคีศวรี  มนัสกัญญา  คุ้มครองคุณนะค่ะ

โอม  นะโม เดวเย สรัสวัสตัส เยย นะมะฮ....

ขอพระแม่ประทานพรจ้า

นมัสเตคับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านHMอันอบอุ่น
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

ยินดีที่ได้เป็นสมาชิก ครับ