Loader

ตาแว่นบ้านดาบ รายงานตัว

Started by ตาแว่นบ้านดาบ, February 23, 2009, 21:44:54

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมตาแว่นบ้านดาบ ขอรายงานตัว กับทุกท่านชาวชมรมคนรัก...ฮินดู ขอความสุข ความสำเร็จ จงมีแด่ทุกท่าน ครับ สาธุ

เอ๊า พี่ตาแว่น.. ยินดีต้อนรับจ้าาา ^^
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

มาต้อนรับคุณตาแว่นด้วยคนค่ะ... 
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

[HIGHLIGHT=#e36c09]ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ [/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักครับผ้ม 

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับผม

พี่ตาแว่นบ้านดาบนี่เคยได้ยินชื่อมานานครับ 
จากเว็บพ่อแก่ มีอะไรแนะนำด้วยนะค๊าบ

ยินดีครับพี่ๆ ยินดีตอนรับเช่นกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวพี่ด้วยคนนะครับ ผม

หวัดดีค้าบบบ พี่ตาแว่น อย่าลืมนำความรู้ มาเผยแพร่แก่น้องๆด้วยนะค้าบบบ