Loader

หวัดดีพี่ๆทุกคนครับ

Started by pattrick, April 17, 2010, 16:21:06

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หวัดดีพี่ๆทุกคนครับ[HIGHLIGHT=#ff0000][HIGHLIGHT=#ff0000][HIGHLIGHT=#ffffff] [/HIGHLIGHT]ผมแพท[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffffff] [/HIGHLIGHT]นะครับ เข้ามาได้พักนึงแล้วครับ

แต่ไม่มีใครคุยด้วยเลย เอิ๊กๆๆ

ยังไงก็แวะมาแนะนำกันบ้างนะครับ ไม่ทราบว่าใครมีรูปปู่คะเณศ ปางเอกคเนกบ้างครับอยากได้มั๊กๆ
  Pattrick 

แวะมาสวัสดีค่ะ คำว่า เอกเขนก แบบนี้ป่ะคะ

สวัสดีครับน้องแพท(ทริก)

ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการสู่อ้อมกอดแห่งพระเป็นเจ้าครับผม

เหอะๆ ไม่มีใครคุยด้วยเลยเหรอครับผม เหอะๆ เดี๋ยวพี่คุยเป็นเพื่อนก็ ได้ พี่ว่างมากมายน่ะ 555+

ยังไงไปฝากเมลล์ไว้ได้ครับผม เอาไว้คุย กัน กับเพื่อนๆ ใน ครอบครัว ฮินดูมิทติ้งน่ะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับคุณแพท

ขอให้ที่นี่เป็นอีกหนึ่งแหล่งข้อมูลความรู้ที่ดีสำหรับคุณนะครับ

WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีต้อนรับนะคะ คุณแพท ขอให้มีความสุขกับบ้านหลังนี้นะคะ

ที่คุณแพทกล่าวถึงพระคเณศปางเอกเขนก ใช่ภาพเหล่านี้ไหมเอ่ย

สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ