Loader

แนะนำตัวจ่ะ

Started by oiw, May 05, 2010, 09:09:58

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

มีผู้หวังดีที่น่ารักมากกกกคนหนี่งแนะนำว่าลองเข้ามาศึกษาเวปนี้ดูยังบอกอีกว่า อบอุ่นมาก มาก

สวัสดีครับคุณอิ๋ว  (อ่านผิดป่าว ไม่แน่ใจ หุหุ)
ยินดีต้อนรับสู่อ้อมกอดพระเป็นเจ้าครับผม

ปล.หวั่นๆ เหมือน กัน ออกมาต้อนรับเป็นคนแรก เนี่ย หุหุ

ยินดีต้อนรับครับคุณ oiw

หวังอย่างยิ่งครับว่าที่นี่ จะเป็นแหล่งเพิ่มเติมความรู้ แหล่งแลกเปลี่ยนความรู้ ทางศาสนาฮินดู และ เทพเจ้า

รวมไปถึงแหล่งมิตรภาพที่ดี ความเอื้อเฟื้อ การให้อภัยซึ่งกันและกันครับผม

ปล. ที่นี่เว็บมาสเตอร์น่ารักใจดีทุกคน โดยเฉพาะที่ชื่อ " กาลิทัส " นะครับ

ค่า ยินดีต้อนรับค่า เว็ปนี้อบอุ่นด้วยมิตรภาพ และสิ่งดีๆมากมาย โดยเฉพาะ ท่านเว็ปมาสเตอร์ของเรา น่ารักทุกท่าน โดยเฉพาะท่านกาลิทัสนี่ ไม่พลาดเลยจริงๆ 555......5555

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting ครับคุณ oiw
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0