Loader

WAT nana

Started by NAWAT, April 03, 2009, 16:46:04

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีครับ ผม watnana ครับ ยินที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณวัฒนา ต้อนรับเข้าสู่ Hindumeeting ครับ

ขอให้เป็นอีกแหล่งความรู้ และแลกเปลี่ยนความคิดนะค๊าบ เข้ามาบ่อยๆ นะครับ

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ รัก hindumeeting น้อยๆๆ แต่รักนานเท่านาน นะครับ  

ส่วนคุณกาลิทัส เมื่อไหร่จะส่งงานคร๊าบๆๆๆ และอีกเรื่อง นี่จะหนีพี่หรือเฉไฉไปถึงไหนเนี่ย เด๋วปัดเหนี่ยว เลยได้น้องคนนี้ คิคิ  

หวัดดีด้วยครับ

ก็ หวัดดี ด้วยคนคับ....คุง wat nana

สวัสดีอีกคนค่ะ  มีอะไรดีดีเเนะนำบ้างนะคะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้