Loader

ผมน้องใหม่ ครับ ฝากตัวด้วยน่ะครับ

Started by pitihom, June 07, 2010, 11:04:10

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คือผมน้องใหม่ครับ แต่ติดตามเวปนี้มานานแล้วน่ะครับ ผมรักแม่กาลีมากที่สุด เลย ครับ  ทุกวันนี้ก็บูชาท่านอยู่น่ะครับ

แต่ผมก็อยากทำให้ถูกตามฮินดู น่ะคับ มีอะไรจะแนะนำผมได้น่ะครับ

ลืมไปผมชื้อ ตี๋ น่ะครับ  อยู่แถว สวนสยาม น่ะครับ

ยินดีต้อนรับสู่พระหัตถ์พระเป็นเจ้าค่ะ

ยินดีต้อนรับครับผม  พระเป็นเจ้าประทานพระและคุ้มครองครับ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

ยินดีต้อนรับสู่อ้อมกอดแห่งพระเป็นเจ้าครับผม              

ยินดีต้อนรับ คุณpitihom สู่ HinduMeeting

ที่นี่มีเพื่อนสมาชิกที่บูชาพระแม่กาลีอยู่หลายคน

ยังไงก็ขอให้มีความสุขและได้รับความรู้จากเว็บแห่งนี้นะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีครับผม 

จงใช้ใจ       อย่าใช้ตา
จงใช้ความรู้สึก   อย่าใช้อารมณ์

ครับผมก็ขอขอบคุณทุกคนมากๆๆน่ะครับ ที่ยินดีต้อนรับผมน่ะครับ ขอให้พระแม่อวยพรพวกคุณให้มีแต่ความสุขน่ะครับ

รักแม่กาลีเหมือนกันค่ะอิอิ
วิธีกำจัดม้าพยศของข้าคือครั้งแรกเอาแส้หวดมันหากมันยังไม่หมดพยศข้าก็จะเอาท่อนเหล็กทุบที่หัวมันและ   หากมันยังไม่ยอมจำนนข้าก็จักฆ่ามันเสียจะได้ไม่เปลืองหญ้าและน้ำ