Loader

สวัสดีครับน้องใหม่ ขอฝากตัวด้วยนะครับ

Started by Armo, June 14, 2010, 16:32:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ครับ  ยังไงขอพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
गुरु ब्रह्मा गुरु विष्णु गुरु देवो महेश्वरः
गुरु साक्षात पर-ब्रह्मा तत्स्मै श्री गुरवे नमः

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีต้อนรับครับผม  พระเป็นเจ้าประทานพระครับ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

ยินดีต้อนรับสู่อ้อมกอดแห่งพระเป็นเจ้าครับผม 

อบอุ่นจริงๆ เว็บนี้
गुरु ब्रह्मा गुरु विष्णु गुरु देवो महेश्वरः
गुरु साक्षात पर-ब्रह्मा तत्स्मै श्री गुरवे नमः

ยินดีด้วยคนครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต