Loader

รายงานตัวครับ

Started by โยคะ, June 11, 2010, 08:57:14

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีครับ   ผมอ่านบล็อคนี้มาได้สักพักแล้ว

ก็เลยอยากสมัครเข้ามาเป็นสมาชิก เพื่อที่จะได้สอบถามอะไรบางอย่างที่ผมไม่เข้าใจอะครับ

ส่วนตัวแล้วรู้สึกประทับใจ ถึงมิตรภาพที่เพื่อนๆในบอด มีให้กัน เช่นช่วยกันตอบ ช่วยกันให้กำลังใจครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  มีอะไรก็แนะนำสั่งสอนตักเตือนได้  ถือว่าผมเป็นน้องใหม่ในวงการละกัน

ขอองค์เทพ องค์เจ้าพ่อเจ้าแม่คุ้มครองเพื่อนๆครับ

ขอต้อน รับ สู่อ้อมกอดแห่งพระเป็นเจ้าึครับ ผม ความรักของพระเป็นเจ้าไม่เคยให้ใคร ต้อง รอคอย                         

ยินดีต้อนรับครับผม

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

ยินดีด้วยคนครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีตอนรับสู่ครอบครัว HM ครับ