Loader

หวัดดีคับผมมาใหม่ขอเป็นเด็กใหม่ด้วยนะคัฟพี่น้อง

Started by unicorn, December 21, 2009, 18:33:42

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หวัดดีคับพี่น้องผมมาใหม่นะคับผมเองอยากรู้ประวัติของมหาเทพแต่ละองค์ครับศึกษาใด้จากที่ใหนบ้างครับพี่ๆ

ยินดีที่ได้รู้จักและขอต้อนรับเข้าสู่ครอบครัว HM ครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

จร้า  ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน และขอต้อนรับจ้า  พี่น้อง!!!  อิอิ (น่ารักดี)
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

เด็กใหม่  งั้นต้องรับน้อง....55555+

ผม Naga  ขอฝากตัวด้วยครับ  คุณ  ม้าเขาเดียว  อิอิ  !!  

สวัสดีค่า คุณยูนิคอน ท่าทางเขาจะแหลมคม เหมือนสติปัญญานะคะเนี่ย ยินดีต้อนรับสู่บ้านHM เจ้าค่ะ...555....

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นนะครับ

ครอบครัวนี้ใหญ่มากและอบอุ่นมากเช่นกัน

ตัวผมเองเข้ามาดูเวปนี้บ่อยมากแต่เพิ่งจะสมัคร

ต่อไปข้าน้อยขอคำชี้แนะจากท่านทั้งหลายฝากตัวด้วยครับ

ps.ครอบครัวอบอุ่นมากเลยนะนี่

ผมก็เด็กใหม่งับ...me/เฟี้ยว........ขึ้นพรมเหาะไป

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

และยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวฮินดูมีทติ้งนะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับครับ
โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ