Loader

แนะนำตัวค่ะ

Started by พูด่าง, February 17, 2009, 14:04:34

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

แล้วก็สมัครเป็นสมาชิกได้สักที   

แก้ไขให้แล้วนะคร๊าบ ในที่สุดน้องก็เข้าสู่ระบบได้
ยินดีต้อนรับครับ

ชื่อ เปิ้ล ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ 

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

Quote from: ติ๊ก on February 18, 2009, 11:08:32
   ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

ยินดีด้วย ค้า ฝากเขกกระโหลดไอ้แสบให้พี่หน่อย ติ๊ก เอาแรงๆๆ นะ โอ้ยไม่ได้ ไอ้แสบมันมีครู เอาเป็นดึงหู แรงๆๆ แทนแล้วกัน  

หล่อๆ อย่างผมใครจะไปเขกลง 555+

พี่ติ๊กไงเขกลง

ไม่เชื่อหรอ.. ?

งั้นพี่ติ๊กต้องลอง  
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

Quote from: พูด่าง on February 17, 2009, 14:04:34
แล้วก็สมัครเป็นสมาชิกได้สักที   

สวัสดีจ้า หนูกี้ คิคิ  

ผมก็แนะนำตัวเช่นกันคับ...cashfast คับผม...หรือ หนึ่ง คับ.....ยินดีรู้จักคราบ...