Loader

กฤต คับ

Started by indecentman, October 17, 2010, 00:02:33

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

October 17, 2010, 00:02:33 Last Edit: October 17, 2010, 00:06:10 by indecentman
เปนสมาชิกใหม่ กะว่าจามาหาเพื่อนไปงานแห่พระแม่ฯ แต่ท่าทางจะเข้ามาช้าไป อิๆ

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับคุณกฤต

สำหรับงานในวันพรุ่งนี้ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีเพื่อนครับ

เพราะทุกคนที่ไปในงานแห่วันพรุ่งนี้ ก็คือเพื่อนร่วมศรัทธาของเราเหมือนกันหมดครับ ^_^
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

Quote from: อักษรชนนี on October 17, 2010, 00:21:59
ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับคุณกฤต

สำหรับงานในวันพรุ่งนี้ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีเพื่อนครับ

เพราะทุกคนที่ไปในงานแห่วันพรุ่งนี้ ก็คือเพื่อนร่วมศรัทธาของเราเหมือนกันหมดครับ ^_^

พอดีว่าไม่เคยไปร่วมงานแห่พระแม่อะคับ ปกติก้อไปสักการะเฉยๆ หรือไม่ก้อสวดมนต์อยู่ที่บ้าน พรุ่งนี้เปนครั้งแรกที่จะไปร่วมงาน ก้อเลยกลัวทำตัวไม่ถูกคับ

ทุกคนไปด้วยแรงศรัทธา จุดมุ่งหมายเดียวกันครับ
เพื่อนกันทุกคนครับ