Loader

แนะนำตัวคร้าบ เฮกังกิง

Started by Draco@45navy, October 22, 2010, 01:16:31

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#92cddc]@สวัสดีคร้าบ ผมชื่อเฮ ผมชื่นชอบเทพมากๆเลย [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#92cddc]มาสมัครเป็นสมาชิกคร้าบ หวังว่าเพื่อนๆจะช่วย[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#92cddc]แนะนำสิ่งต่างๆให้ด้วยนะคร้าบ @ [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#fac08f]***ถ้ามีงานที่ไหน บอกผมบ้างนะคร้าบ[/HIGHLIGHT]

หวัดดีคับ
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับจ้า

ปล. ชื่อน่ารักจัง
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับครับ
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

แหม...ดูจากชื่อแล้วคัยอยู่ด้วยคงมีความสุขนะครับ อิอิ
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#ffc000]Om sakti  Om sakti  Om sakti[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]