Loader

เพิ่งหัดบูชา ฝากหัวกะไส้ พร้อมลำตัวด้วยครับ

Started by Love hindu, April 18, 2009, 22:09:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เพิ่งจาหัดบูชา และศึกษาเกี่ยวกับศาสนาศักดิ์สิทธิ์นี้ อีกไม่กี่วันนี้ว่าจะไปเปลี่ยนศาสนาในบัตร ปชช ด้วย หุหุหุห
มีไรแนะนำป๋มด้วยน้าคร้าบ

[HIGHLIGHT=#ffff00]............... notthing[/HIGHLIGHT] [HIGHLIGHT=#92d050]...ศรัทธา  ไม่ศรัทธา  งมงาย   ไม่งมงาย  เชื่อ   ไม่เชื่อ เหมือนปาท่องโก๋[/HIGHLIGHT]

ผมขอส่วนหัวไปถวายนางได้มั้ยคับ 555+ ล้อเล่น  ยินดีที่ได้พบเจอและรู้จักคับ

ชอบรูปปลากรอบมากค่ะ  คุณแม่ขอร๊องงงงงง

ยินดีที่ได้รู้จักนะเจ้าคะ :D

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม แหม๋ๆๆ วันนี้น้องทรายมาเองเลยหรือครับ

ผม อ่างนะครับ  ตื่งๆๆๆๆ มีเรื่องแล้วววว