Loader

มาแนะนำครับ

Started by บุตรมหาเทพ, April 19, 2009, 13:02:47

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เป็นสมาชิกนานแล้วล่ะ แต่ยังไม่ได้รายงานตัว ผม บุตรมหาเทพ ครับ ชื่อเล่น โต้ง ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ คุนโต้ง ^^
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

Quote from: บุตรมหาเทพ on April 19, 2009, 13:02:47
เป็นสมาชิกนานแล้วล่ะ แต่ยังไม่ได้รายงานตัว ผม บุตรมหาเทพ ครับ ชื่อเล่น โต้ง ครับ

สวัสดีครับท่าน ยินดีที่ได้รู้จักครับท่าน

ส่วนเจ้าทิพย์นี่เห็นหนุ่มๆ ไม่ได้ เข้ามาทักเลยนะ เวลาให้ดูงาน หละหาย จริงเลยนะเนี่ย สงสัยต้อง อัตหิอัตโนนาโถ อีกแหละ หุๆๆ ไม่เป็นไรง๊าบๆๆๆๆ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ โต้ง   ผมเคนนะครับ   บางท่านก็รู้จักว่า  กล้า   เรียกชื่อไหนก็ได้  เพราะคนเดียวกันเน้อ 
[HIGHLIGHT=#000000]*****จยันตี มังคลา กาลี  ภัทรกาลี กปาลิณี*****  [/HIGHLIGHT]

กำ.. เข้าตัวอีกละช้าน

เค้าทำตามหน้าที่นะจ๊ะ

ก้อไม่ต่างกันหรอก

แม๋ๆๆ ทีสาวๆๆ นะ ลุงก้อรีบเหมือนกานน

สงสัยต้อง อัตหิอัตโนนาโถ (เหมือนกัน) อีกแหละ หุๆๆ
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

ยินดีครับคุณโต้ง

เห็นเข้าออกๆๆ หลายเที่ยว แต่ไม่เห็นเข้ามาคุยซักที

วันนี้เข้ามา ดีใจครับ