Loader

แนะนำน้องใหม่ครับ

Started by fengshui, March 14, 2011, 11:38:56

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ  ว่างๆจะขอเอาหิ้งเทพ มาโชว์ให้ดูบ้างครับ  ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

เอก

ขอใหม่ครับ บางคนอาจเห็นเป็นรูปกบ

ยินดีต้อนรับนะครับ ^^
นาฏราชงดงามมากครับ น่าจะเป็นงานเก่าใช่มั้ยครับ
แล้วก็องค์พระพรหมที่ลงสีนี่ ได้จากที่ไหนหรอครับ  สวยมากๆเลยครับ

พระพรหมลงสี เป็นพระพรหมธาดาครับ จากกุฎิ สามเณร วิรัช ครับ 

นาฎราชเป็นงานเก่าอินเดียใต้ครับ ได้มาจากน้องที่เขาบูชาพวกนี้ครับ 

* ถ้าสนใจลองแอดเมล์มาคุยกันได้ครับ แต่น้องเขาไม่ค่อยให้งัดหิ้งเขา มีผมนี่แร่ะงัดได้คนเดียว อิ อิ