Loader

แนะนำตัวเองด้วยคนค่ะ

Started by OPOR :), May 28, 2009, 18:38:19

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หวัดดีทุกคนนะค่ะ แนะนำตัวเองค่ะ ชื่อโอปอนะค่ะ
มีอะไรแนะนำกันได้นะค่ะ

คืออยากถามพี่ๆว่า จะเอารูปลงเหมือนเป็นโปร์ไฟล์ของเราข้างๆ
เวลาที่คอมเม้นท์หรือตังกะทู้รูปจะอยู่ข้างซ้านข้างๆชื่อเราอะค่ะ

รบกวนถามหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ 
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#fbd5b5]OPOR :) [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับครับคุณโอปอ

หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งความรู้ครับ

ส่วนวิธีทำรูปไต้ Username นะครับ

1. ทำการ log in เข้าสู่ระบบครับ

2. เมื่อ log in เรียบร้อยแล้วลองดูเมนูด้านบนครับ จะปรากฎเมนู "ข้อมูลส่วนตัว" คลิ๊กเข้าไปเลยครับ

3. พอคลิ๊กแล้วจะพบหน้าข้อมูลอย่างย่อ มองเมนูทางด้านซ้ายมือครับ คลิ๊กเมนู "ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม"

ตรงนั้นและครับ เลือกภาพได้เลยครับ