Loader

แนะนำตัว หริหระ

Started by หริหระ, May 04, 2011, 17:09:42

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

May 04, 2011, 17:09:42 Last Edit: May 05, 2011, 09:44:40 by กาลิทัส
ก็ไม่มีไรมากครับอยู่ในวงการ นี้มา ก็บูชา ตั้งแต่อนุบาล ใครมีปัญหาปรึกษาไรก็สอบถามได้ ผมตอบได้  คิดว่าเกือบทุกเรื่อง ทางเทพ ทางพุทธ

ยินดีต้อนรับสู่ HM ครับ

ผมอยากได้เทวรูป ของ องค์ศิวะนารายณ์ พอแนะนำสถานที่ได้ไหมครับ

อยากได้เหมือนกัน เดินหารองเท้าสึกหลายคู่ละครับ
อากาศเย็น ไม่เหมาะสำหรับคนที่ไม่มีความทรงจำอันอบอุ่น
[Bodhi Television Namo Amitabhaya Song Music Video] 7:59 Bodhi Television Namo Amitabhaya Song Music Video

อยากได้มีสอง สามที่
ที่แรก วัดราชนัดดา หรือตลาดพระ เป็นงานไทยและหล่อพลาสติกเยอะ อาจมีงานอินเดียปนบ้างต้องลองเดินดู
ที่สอง. พาหุรัดตรอก ใกล้ห้างเอทีเอ็มขายผ้า และถ้าเดินเลยมามีแยกให้ข้ามฝั่ง มาเดินมาเรื่อยจะเห็นซอยขายผ้าเล็กๆเมื่อ30ปีก่อนเรียกซอยร้านทอง เดินเข้าไปเจอแยกใหเลี้ยวซ้าย มองทางขวามือจะมีร้านกุลดิบ ขายเทวรูปงานอินเดียใต้เหมือนที่วัดแขกสีลม
ที่สาม วัดแขกสีลม เน้นไปทางพระแม่อุมาจะเยอะมีองค์อื่นๆบ้างนานมาที องค์แปลกๆ