Loader

น้องใหม่

Started by นายหนึ่ง, June 09, 2009, 23:59:06

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกท่านผมนายหนึ่งครับยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับยังไงแอดมาคุยกันได้ครับ muruga_26@hotmail.com

สวัสดีครับคุณหนึ่ง

ก่อนอื่นขอกล่าวว่ายินดีต้อนรับครับ

หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งที่ใช้แลกเปลี่ยนความรู้ทางศาสนาฮินดูครับ

ปล. อีเมล์แบบนี้ชอบองค์พระมุรุกันเป็นพิเศษรึเปล่าครับ

อะครับก้อปลื้มมากมายเลยครับพี่กาลิทัส

ยินดีต้อบรับครับ ขอกล่าวคำว่าสวัสดีเช่นกันครับ และฝากเนื้อฝากตัวกลับครับ อิอิ