Loader

หายไปนานมากครับ มาทักทายครับพี่น้อง น้องพี่

Started by Neosiris, January 18, 2012, 12:07:10

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมหายไปเพราะลืมรหัสเฉย แต่จู่ๆวันนี้ลองนึกๆดู แล้วเข้าก็ได้เฉย ดีใจสุดๆ ว่าจาสมัครใหม่แต่ก็ได้เข้ามาติดตามอยู่เสมอครับ

ขออวยพร ปีใหม่ให้พี่ๆน้องๆ ทีมงานมีความสุข สร้างสิ่งดีๆในเวบเพื่อเสริมและประดับความรู้ คู่ชาวรักและบูชามหาเทพ เทพเทวา สนใจพรหมศาสตร์กัน

ต่อไปอย่างยาวนาน จนกัลปวสานนะครับ ขอบารมี พระรัตนตรัย และพ่อมหาเทพอวยพระพร นะครับ