Loader

หวัดเด...คร๊าฟฟ พี่น้อง

Started by เจ้าชายรองเท้าแตะ, July 02, 2009, 03:23:40

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดี~คร๊าบบ 

สมัครตั้งนาน

นึกว่าแนะนำตัวไปแล้ว

แต่ก็ยางง๊ะ  555+

ผมเคยใช้ชื่อ "เจ้าชายรองเท้าแต๊ะ"  อ๊ะค๊าบ

คิดถึงทุกกกก  คนมากมายเลยคร๊าบบบ

สบายดีนะครับ ขอพระเจ้าคุ้มครอง

ศรัทธาอย่างมีสติ ไร้ความงมงาย นะคร๊าบ

ขอฝากตัวด้วยคนนะจ๊ะ(พี่ยีนต์)...อิอิ

ปล.มาขโมยความรู้อีกตามเคยเรา...หุหุ

Yes, I  Love  HM...       

หวัดดีค๊าบ นึกว่าหายหน้าหายตาไปไหน

หวังว่าคงสบายดีนะครับ ดีใจครับ ดีใจ ที่กลับมาอีกครั้ง

คิดถึงครับ หวังว่าจะเป็นบ้านที่อบอุ่นเหมือนที่เคยเป็นมานะครับท่านเจ้าชาย