Loader

ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการคราบ

Started by kearnice, July 12, 2009, 22:52:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ต้องขอโทษเจ้าของบอรด์ก่อนนะคราบที่อยู่มานานละ ไม่ได้แนะนำตัวไม่เคยออกมาตอบหรือค่อมเม้นใด ๆอะคราบ ได้แต่เป็นเพียงผู้ดูอยู่อย่างเดียวอะ ชื่อ เกียร์นะคราบ ยินดีรู้จ้กเพื่อน ๆ ทุกคนนะคราบ ไม่ได้เก่งอะไรนะคราบ เป็นเพียงแค่ผู้หัดบูชา ยินดีรับคำสั่งสอนนะคราบ ใครมีไรก้อช่วยสอน ๆ ผมด้วยนะคราบ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับคร้า หนูก้อเพิ่งมาก่อนพี่เกียร์ไนท์ๆ ไม่กี่วันเองอ่ะ หุๆ คุณกาลิทัส ปีนี้ต่ายจะไปแจมตั้งโต๊ะกะพี่เกียร์ไนท์นะคร้า ถ้าไม่มาถ่ายรูปให้รับรองมีงอลลล หุๆ เรา2คนเป็นแค่เพียงผู้บูชาธรรมดาเดินดินและศรัทธาอย่างจริงใจนะคะ หวังว่าบ้านหลังใหม่คงให้ความรู้และความอบอุ่นกับเรานะคร้า^_^
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]   "เรา"สามารถเห็นอะไรได้ก้อด้วย"หัวใจ"ของ"เรา"เท่านั้น[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]สิ่งสำคัญ"เรา"ไม่สามารถเห็นได้ด้วย"ดวงตา[HIGHLIGHT=#d7e3bc]"  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับทั้งคู่ครับ ทั้งคุณเกียร์และคุณต่ายครับ

ผมหวังเป็นอย่างยิ่งครับ จะให้ HM=Hindumeeting เป็นครอบครัวที่อบอุ่น
เต็มไปด้วยมิตรภาพครับ

ยังไงผมก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ฝากอีกนิดเพื่อนคนไหนตั้งโต๊ะตรงไหน บอกด้วยนะคร๊าบ จะแอ๊บไปเก็บภาพ คริๆๆ

ชื่อน้ำหวานสุดสวยย นะคร่ะ .....ยินดีที่ได้รู้จักก..

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเช่นกันนะคราบ เป็นครอบครัวใหญ่ที่อยู่แล้วรู้สึกอบอุ่นจังคราบ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

ฝากเมล์ไว้คุยกันนะคราบไงก้อแอดด้วยนะคราบฝากด้วยนะ  endure_u@hotmail.com ยินดีรับแอดทุกคนนะคราบ