Loader

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับบ

Started by TiGeR0011, July 20, 2009, 13:35:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หวาดดีทุกคนนะคับ
ผมชื่อ เสือ นะคับ
ตอนนี้เรียนปี 3 วิศวะโยธาครับ
เปนคนชอบเรื่ององค์เทพและพ่อแก่มากคับ
tiger001@windowslive.com
แอดมาคุยกันนะคับบ

ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณเสือ

หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งแรกเปลี่ยนความรู้ และมิตรภาพที่ดีสำหรับเหล่าคนรักเทพและศาสนาฮินดูนะครับ

อิอิสวัสดีเช่นกันครับท่านเสือ ยินดีต้อนรับครับผม ผมยอมรับแต่ฝากตัวนะครับ ไม่เอาฝากเนื้อ กลัวเมา (อิอิ ล้อเล่นครับท่าน ขำๆ อิอิ)

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
เป็นน้องใหม่เหมือนกัน
ฝากตัวด้วยนะคะ
โอมเจมาตากาลี

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ คุณเสือ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต