Loader

เเนะนำตัวเองค่ะ

Started by pudding, August 03, 2009, 00:07:48

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ชื่อปัดนะคะบ้านอยู่ตรงวัดเเขกสีลม วันนี้ก็ไปขอพรองค์พระคเณศมาเเละเจิมหน้าผาก เพื่อความเป็นมงคล วันนี้เลยมาเจอเวปนี้ ยินดีที่รู้จักค่ะ^^

August 03, 2009, 00:20:47 #1 Last Edit: August 03, 2009, 00:50:46 by อักษรชนนี
  ยินดีที่ได้รู้จักศิษย์ร่วมสถาบันเดียวกันคร๊าบ อิอิอิอิ    

WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีต้อนรับครับ

ขอให้เป็นอีกแหล่งความรู้ อีกแหล่งของมิตรภาพที่ดีครับ

ขอให้พระเป็นเจ้าคุ้มครองครับ

อ๊ะ เราเจอเพื่อนร่วมสถาบันด้วย อยู่วิทยาเขตไหนค่ะ จบนานยังค่ะ เราจบปีนี้เองค่ะ ^^เพิ่งรับปริญญามาหมาดๆ อิอิ

สวัสดีครับ ผมชื่อเอ๋ ครับ หรือเรียกว่าน้องเอ๋ ก็ได้ครับ อายุคงจะน้อยกว่าในบอร์ดนั้นแหละครับ อิอิ ยังไงก็ขอกล่าวคำว่ายินดีต้อนรับนะครับ 

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะชื่อ ปัด นะค่ะ^^

ยินดีต้อนรับครับผม...
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต