Loader

เเนะนำตัวเองคะ

Started by phatwira, August 04, 2009, 14:59:38

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีคะ  ชื่อ พัทธ์วิรา เรียกจุ๊บเเจง ก็ได้ เกิด 2519 ค่ะ ก็มีความศรัทธาต่อองค์เทพของศาสนาฮินดู เคยไปขอพรที่วัดเเขก สีลม ไหว้พระพรม,พระตรี อยู่บ่อยๆ  เเต่ยังไม่ได้ศึกษามากมาย   ก็ขอศึกษาจากชุมชนคนรัก.....ฮินดู นะค่ะ   

ยินดีครับยินดี ที่ HM ของพวกเรา ได้มีส่วนร่วม ในการสืบสาร และเป็นข้อมูลความรู้ที่ดีๆ แก่สมาชิกทุกท่านครับ ผมชื่อเอ๋ ครับ

ยินดีต้อนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบบบ

ผมชื่อ นายยีนส์ หรือ กาลิทัส นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ