Loader

แนะนำตัวค่ะ

Started by buaboosha, August 13, 2009, 12:46:23

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ   ชื่อบัวค่ะ เพิ่งมีโอกาสได้เข้ามารู้จักเว็บนี้ และกำลังประสบเหตุมหัศจรรย์ที่อธิบายยาก  เป็นสาเหตุให้ต้องมาค้นคว้า ข้อมูลจากที่นี่ และกำลังจะไปวัดแขกค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ยินดีต้อนรับครับคุณบัว และก็ขอกล่าวคำว่าสวัสดีครับ

หวังว่าที่นี่คงเป็นอีกแหล่งความรู้ อีกแหล่งมิตรภาพที่อบอุ่น

และขอให้ที่นี่เป็นอีกหนึ่งเข็มทิศให้คุณบูชาพระเป็นเจ้าไปในทิศทางที่ถูกต้องครับ

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับนะคะ คงมีเรื่องรบกวนปรึกษาบ้างนะคะ

ยินดีต้อนรับครับผม.....
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต