Loader

สวัสดีค่ะ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

Started by wita_007, August 23, 2009, 00:16:13

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ วิตา นะคะ
เราศรัทธาในศาสนา ฮินดูมากๆ(เลื่อมใสทุกพระองค์ โดยเฉพาะองค์แม่ทุรคา และองค์ศิวะเทพ)
ยังไงรบกวนแนะนำด้วยเพราะว่าเพิ่งเริ่มศึกษาเรื่องราวเกี่ยวกับฮินดูมาประมาณ 1 ปี เท่านั้นค่ะ
และคิดว่ายังมีบางอย่างที่เรายังไม่สามารถเข้าถึงได้ รบกวนด้วยนะคะ

โอม

ยินดีต้อนรับครับ.....
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับคร๊าบ   ขออภัยที่มาต้อนรับช้า
ผมก็เป็นอีกหนึ่งคนครับที่บูชาเคารพรักพระฮินดูครับ
ยินดีที่ได้รู้จักอีกหนึ่งศรัทธาครับผม

ปล. ระยะเวลาไม่สำคัญครับ แต่ศรัทธาในทางที่ถูกต้องสำคัญที่สุด

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ รับฝากทุกอย่างครับ เงินก็ฝาก ยิ่งฝากหัวใจยิ่งรับ ครับ คิคิ ล้อเล่นนะครับ  

สวัสดีค่ะ  ยินดีต้อนรับเช่นกันนะค่ะ
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง