Loader

สมาชิกใหม่คนที่ 799 ค้าบ ..

Started by ํYOSBURIN, August 30, 2009, 02:32:09

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ทักทายทุกๆคนนะค้าบ..
ใครเคารพและนับถือเทพองค์ใดก็ขอให้บารมีขององค์นั้นคุ้มครองครับ..

[/COLOR]
คนกับโลก

คนโง่ มักหลงโลก จึงโศกมิรู้สร่างกับการทนแบกภาระอันไร้สาระและหนักอึ้ง

คนฉลาด มักหนีโลก จึงมีภาระน้อย แต่เหนื่อยยากกับการหนีที่มิรู้จบ

คนมีปัญญา มักบริหารโลก จึงสนุกสนานอยู่กับการมองโลกเล่นอย่างเป็นอิสระและไม่ยึดติด

ภาพสวยงามดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม และขอกล่าวยินดีต้อนรับด้วยครับ

สวัสดีเช่นกันครับ ยินดีต้อนรับอีกเช่นกัน และภาพสวยงามมากๆ เลยครับ ขอจิ๊กเป็นภาพใหญ่ๆ บ้างได้ไหมครับเนี่ย

[HIGHLIGHT=#eeece1]รูปสวยดีค่ะ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#eeece1]ขอบารมีองค์เทพ คุ้มครองทุกท่านเช่นกันค่ะ[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับค่ะ ว่าแต่เลขสมาชิกสวยดีจังค่ะ

แวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
มีอะไรมาแรกเปลี่ยนพูดคุยกันนะคะ
โอมเจมาตากาลี

ยินดีค่ะที่ได้รู้จัก แหม สมาชิกเลขสวยนะคะเนี่ย ใหม่เหมือนกันค่ะ ถ้ามีอะไรแนะนำด้วยนะคะ ญ ค่ะ