Loader

มาใหม่

Started by oat, September 18, 2009, 21:27:03

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ฝากตัวด้วยครับ จากชมรมคนรักพ่อแก่

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
มีความรู้เรื่องอะไรก็เข้ามาแลกเปลี่ยนกันได้นะค่ะ

โอมเจมาตากาลี
โอมเจมาตากาลี

ยินดีต้อนรับด้วยคนค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคุณโอ๊ต   ที่นี้มีแต่มิตรภาพค่ะ

พระคุณเจ้าคุ้มครองนะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ขอพระเป็นเจ้าคุ้มครอง

ยินดีต้อนรับครับคุณโอ๊ต (ใช่ที่ใช้ user = โอ๊ตลูกปู่เสือ) รึเปล่าครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะค๊าบ

สวัสดีท่านโอ๊ต หุๆๆๆๆ ยินดี ครับยินดี

ป๋า สวสติ MSN เดี้ยงสนิท ใช้งานไม่ได้แล้วง่ะ

เด๋วเมล์ที่อยู่ไปให้ทางเมล์นะครับ

คิดถึงนะป๋า จุ๊บๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต