Loader

เข้ามาแนะนำตัวเองค่ะ น้ำ

Started by water, August 27, 2009, 16:53:02

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขออาศัยเก็บข้อมูล ของเทพฮินดูค่ะ ต้อง บูชาเทพฮินดู แต่ก็ยังนับถือศาสนาพุทธด้วย
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน ผู้รู้ และเพื่อนๆ ทุกคนน่ะ

ยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาบ่อยๆ นะครับ จะได้รู้จักแลกเปลี่ยนความรู้กันมากขึ้นครับ

อย่าเก็บอย่างเดียวนะค๊าบ

ปล่อยออกมาด้วย

เด๋วอ้วนนะครับ 555+

ยินดีต้อนรับครับผม

สวัสดีค่ะคุณน้ำเราชื่อเดียวกันเลยนะคะ
น้ำนับถือพระแม่กาลีเป็นพิเศษค่ะ
แล้วคุณน้ำละคะนับถือพระองค์ไหน
ฝากตัวด้วยเช่นกันนะคะ
โอมเจมาตากาลี

ยินดีต้อนรับค่ะคุณน้ำ

มีอะไรมาแลกเปลี่ยนกันได้นะคะ

กิมเอง ไม่ค่อยรู้อะไรมากหรอกค่ะ อาศัยเก็บข้อมูลเช่นเดียวกันค่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับค่ะ
เข้ามาอาศัยอยู่ที่นี่ได้สักพัก
แต่ต้องสมัครเป็นสมาชิก ถึง 3 ครั้งแล้ว..5555555555
ขำ ขำ ค่ะ
ครั้งแรกจำรหัสผ่านไม่ด้ ส่งเมลไปหาท่านผู้ดูแลระบบแล้วน่ะค่ะ แต่ไม่ได้รับการตอบอ่ะ
เลยต้องมาในร่างใหม่ thewater 55555555 แล้วเซ่อ เว่อ ก็ล่มอีก

แต่ไม่เป็นไรค่ะ ...... อยู่ฟรี น้ำไฟ ฟรี ก็อย่างนี้..เอาใจช่วยผู้ดูแลระบบทุกท่านน่ะค่ะ
ได้ข่าวว่าตอนนี้ สมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จะดีมั้ยค่ะ ที่เราจะร่วมกันเป็นเจ้าของเว็บนี้ โดยขอเก็บเงินจากสมาชิกเป็นค่าใช้จ่ายที่จำเป็นต้องใช้จริง เพื่อหาที่อยู่ใหม่ ที่ดีกว่านี้
ยินดีช่วยเหลือ ค่ะ

อ่ะค่ะยังไงก็ยินดีต้อนรับเสมอนะคะ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะคะ  ช่วงนี้ไม่เห็นเลยค่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

สวัสดีค่ะ ญ ก็ใหม่เหมือนกัน แหม แล้วตอนนี้ รู้จัก คุณน้ำ 2 คน พี่ ญ จะเรียกว่าไงดีล่ะ หนูน้ำจ๋า บอกป้าทีเร้วๆๆๆ ส่วนคุณน้ำ WATER  ยินดีที่รู้จักค่ะ มีอะไรแนะนำ ญ ด้วยนะคะ หนูกิม,คุณพุ หายไปไหนแล้วอ่ะ คิดถึงทุกๆคนจ้า

คิดถึงทุกคนเหมือนกันคะ