Loader

แนะนำตัวค่ะ

Started by Nicha, October 09, 2009, 01:55:56

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ  ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่านนะคะ  รู้สึกดีมากๆเลยค่ะที่รู้ว่ามีผู้คนมากมาย ที่เคารพ ศรัทธา และรักใน

ทุกๆพระองค์ท่านเหมือนกับเรา  เพราะได้รู้จักเวปนี้โดยบังเอิญ  ยิ่งพอได้เข้ามาอ่านข้อความของทุกๆคนที่ได้โพสไว้ ยิ่งรู้สึกดีเข้าไปใหญ่  เพราะตัว

เอง  เคารพ และศรัทธา ในทุกๆพระองค์ท่านมากกกกกกกกกกกกกก....  อยากชมผู้ที่คิดต่อตั้งเวปนี้มากนะค่ะ  ว่าเป็นความคิดที่เยี่ยมมาก  ขอปรมมือ

ให้จากใจจริงเลยค่ะ

ไว้เจอกันใหม่นะค่ะทุกๆคน  ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งค่ะ!

-ณิชา-
[HIGHLIGHT=#ffff00]ผู้ที่ได้ชื่อว่าบุตรแห่งเทวะ  ย่อมมีหัวใจของเทวะ    [/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณนิชา

แวะเข้ามาบ่อยๆ นะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

หนับหนุน หนูกิม ค่า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ....แม่หมูอิง

ฮ่าๆๆๆ มีชมเราซะด้วย

ยินดีต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่น มิตรภาพที่ดี บ้านหลังนี้มีหลังคาคือจักรวาลครับ

ท่านกาลิทัสเจ้าขา ยังไม่ชินอีกหรือเจ้าคะ ทำเป็นเขิน 555 ขอบคุณทีมงานHM ทุกท่านค่ะ ที่นำเสนอสิ่งดีๆให้เสมอมา

ยินดีต้อนรับค่ะ  ครอบครัวนี้แสนจาอบอุ่นมีมิตรภาพดีๆให้กันสาเม๋อจ๊า...เค้าชื่อกระเจี๊ยบนะจ๊ะต๊ะเอ๊ง
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ว่าแต่คุณน้องกระเจี๊ยบเจ้าขา หายไปไหนแล้วเนี่ย ตามหาตัวยากจัง คิดถึงจ้า 5555555

พี่หญิง  เจี๊ยบกำลังหาดูโคมไฟสำหรับหิ้งบูชาพระอยู่อ่ะ   ดูในเว็ปเผื่อมีสวยถูกใจจะได้สั่งซื้อเลย
แต่หายากมาก  ตาลายไปหมดแย๊ว 
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

หนู เจี๊ยบจ๋า ตามเว็ปแพงป่ะ พี่ว่าถ้ามีเวลาเดินหาแถวสวนจตุจักรก็ได้ แต่ถ้าจะเอาแบบที่เรียกว่าดวงประทีปอ่ะ พาหุรัตเหอะ ว่างๆ ไปเดินกันนะ

ยินดีต้อนรับสู่บ้านอันอบอุ่นค่ะ
โอมเจมาตากาลี

ครับผมยินดีต้อนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

มีใครอยู่เชียงใหม่บ้างมั้ยค๊า......  หาเพื่อน  ... หาเพื่อน  หุ หุ
[HIGHLIGHT=#ffff00]ผู้ที่ได้ชื่อว่าบุตรแห่งเทวะ  ย่อมมีหัวใจของเทวะ    [/HIGHLIGHT]

คุณนิชาเจ้าขา ญ รู้แต่ว่า หนูกิมเนยผู้สุดจะน่ารัก อยู่เชียงรายเจ้าค่ะ ลองเอ็มคุยกันนะ น้องน่ารักมากค่ะ

โอ๊ะ..โอ๋  ... ใกล้กัน  ใกล้กัน   

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

สวัสดีค่ะคุณนิชา  ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ชื่อแนทนะคะ  ปรึกษาหารือ กันได้ 

ว่าแต่ขอโทษนะคะ ที่มาต้อนรับช้าไป  ยังไงก็อภัยด้วยนะคะ ฝากตัวด้วยเช่นกันค่ะ

ยินดีต้อนรับค่ะ 

(อยากเรียนปั้นองค์เทพเองจัง คุณนิชาว่างสอนทาง MSN บ้างไหมคะ อยากเรียนมากมาย

ancientnile@hotmail.com ค่ะ )
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ