Loader

น้องใหม่ ฝากตัวด้วยครับ

Started by กษิติ, October 25, 2009, 16:35:41

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนครับ ทุกๆท่าน
โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ 

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่สู่ครอบครัว HM ของพวกเรานะครับ  
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ชื่อแนทนะคะ มีอารัยปรึกษาหารือกันได้จ้ะ

ยินดีต้อนรับค่ะ

สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว HM คับ
คุณความดี....มิได้ขึ้นอยู่กับสายตาใคร

เกิดขึ้นย่อมมีดับไปเป็นธรรมดาดั่งพุทธองค์ทรงตรัส

ยินดีต้อนรับครับผม คุณ กษิติ  

ค่า ยินดีต้อนรับสู่ชุมชนที่อบอุ่นที่สุดในโลก นี่ ไม่ได้เวอร์นะคะ อบอุ่นด้วยมิตรภาพจริงๆที่นี่

ยินดีต้อนรับครับผม.... 
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต