Loader

มาแนะนำตัวนะครับ

Started by mahashakti, October 29, 2009, 23:19:48

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผม ออฟ ครับ มาแนะนำตัวเป็นสมาชิกใหม่นะครับ

หวัดดีค่ะ  ชื่อแนทนะคะ ยังไงมีอะไรปรึกษากันได้นะคะ 

ยินดีที่ได้รู้จัก และขอต้อนรับสู่ครอบครัวอันอบอุ่นค่ะ

ขอให้มีความสุขกับการได้รับความรู้และแง่คิดดีๆๆ จากเวปนี้ค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับนะครับ

ขอให้เป็นแหล่งแลกเปลี่ยนความรู้ ทัศนคติที่ดี และมิตรภาพอันอบอุ่นครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีค่า ยินดีต้อนรับสู่บ้านอันอบอุ่น อย่าลืมพกพัดมาด้วยนะคะ ไว้แก้ความอบอุ่น อุ่นจนร้อน 5555

พกพัด บ้านนอกง่ะ บ้านพี่ใช้แอร์ ฮ่าๆๆๆ

ปล. พี่กาลิทัสเอง ((อันนี้ยูสเซ่อร์กิ๊ก))

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวฮินดูมีทติ้ง นะคะ

และยินดีที่ได้รู้จักค่ะคุณออฟ

แวะเข้ามาบ้านนี้บ่อยๆ นะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ง่ะ ท่านพี่กาลิทัสเจ้าขรา เล่นนำรูปร่างพระแม่มาลงอย่างนี้ หนู ญ. กลัวอ่ะ เอ้า เชยก็เชยล่ะ ก็พัดอ่ะ มันพกง่าย ฮือ ฮือ งอนละ 5555

ยินดีที่รู้ จักนะครับเราเต๋า

ผมเจมส์ ครับ ขอแนะนำตัวด้วย ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน
และขอบคุณข้อมูลดีดีมากมายก่ายกอง ฟังเพราะๆ
ขอบคุณและขออนุโมทนาครับ

เจมส์ nattawut_ch1@hotmail.com
เจมส์ซิโน 

ยินดีที่ได้รุจักเช่นกันนะครับคุณเจมส์
[/SIZE]