Loader

ขอเป็นสมาชิกด้วยนะค่ะ

Started by sornchuay, October 28, 2009, 21:51:08

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เพื่อนๆ เรียก  ยายเปิ้ล อายุปาเข้าไป 40 ต้นๆ ค่ะ หวังว่าทุกคนจะยายให้เข้าเป็นสมาชิกด้วยนะจ๊ะ

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว HM ครับคุณเปิ้ล 

อายุ ๔๐ เอง ยังไม่ถือว่าเป็นยายหรอกคร๊าบบบบ (ไม่เช่นนั้นสมาชิกในเว็บเราคงได้เป็นปู่ เป็นทวด หรือเป็นย่า เป็นยายกันหลายท่านเลยทีเดียว อิอิ)

จะว่าไปก็เห็นมีแต่คนอยากสาว เพิ่งเห็นคนอยากสูงอายุก็งานนี้แหล่ะ หุหุหุหุ แซวขำขำนะคร๊าบบบ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  ชื่อหนูแนทนะคะ พี่เปิ้ล มีอารัยปรึกษาหารือกันได้ค่ะพี่
ยินดีต้อนรับ สู่ครอบครัวที่อบอุ่นนะคะ (เอ๊ใช่หรือเปล่านะ) อิอิ

ปล.มะเหนแก่ซักหน่อย แค่ 40 ก่าๆเอง ค่ะ "คุณยายเปิ้ล" ล้อเล่นคร่า
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับค่ะ....ชื่อมดนะค่ะเย้ๆๆๆๆและแล้วเราก็มีเพื่อน  อิอิ  อายุเป็นเพียงตัวเลขค่ะ อย่าคิดมากเนอะ  ที่นี่อบอุ่นค่ะๆๆๆๆๆ
  ชีวิตไม่มีใครเลือกเกิดได้..แต่ทุกคนเลือกที่จะเดินในทางที่ตัวเองเลือกได้..คุณเลือกเดินทางไหนค่ะ

ขอบคุณครอบครัว HM ที่อบอุ่น , น้องแนท และน้องมด และสมาชิกทุกคน ที่ให้การต้อนรับ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่เปิ้ล

และยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวฮินดูมีทติ้งนะคะ

แวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับนะคับพี่เปิ้ล^^

เย้ เย้ ในที่สุดก็ได้เรียก "พี่" กะเค้าซะที สวัสดีค่ะพี่เปิ้ล 5555 เล่นเอากูรูเวปนี้ร้อนตัวไปหลายคน เอาเถอะค่ะ อายุที่เพิ่มขึ้น ความรู้เราก็เพิ่มไปด้วยเนอะ น้อง ญ. (555 ได้เป็นน้องแล้น) ขอต้อนรับด้วยคนค่ะ