Loader

อยากถามท่านกาลปุตราครับ

Started by ลองภูมิ, March 08, 2010, 23:32:07

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พอดีวันนี้ผมพึ่งได้เข้าร้านหนังสือนายอินทร์ และได้เดินไปดูหนังสือใหม่ที่เกี่ยวกับศาสนา พอดีบังเอิญเหลือบตาไปเห็นหนังสือเล่มหนึ่ง หน้าปกเกี่ยวกับศาสนาฮินดู ที่ปกมีแถมยันต์จักรา และ ผู้ที่เขี่ยนหนังสือเล่มนี้ใช้นามแฝงว่า "กาลปุตรา" ผมเลยอยากทราบว่า เป็นท่านเดียวกับที่เป็นสมาชิกเว็บนี้หรือเปล่า ครับหรือบังเอิญใช้ชื่อเดียวกันครับ ถูกผิดประการใดขออภัยด้วยครับ ถ้าละลาบละล้วงในเรื่องส่วนตัวมากเกินไป ขอบคุณครับ

ผมว่า เป็นท่านเดียวกันกับสมาชิกในห้องนะครับ
เดี๋ยวยังไงรอเจ้าตัวมาเฉลยเองดีกว่า

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1103.0

คุณกาลปุตรา กล่าวถึงหนังสือเล่มนี้ไว้ในกระทู้นี้ครับ

ครับพี่ตี๋ ผมคิดว่าเป็นพี่กาลปุตราคนเดียวกันครับ
เพราะได้ข่าวว่าพี่กาลปุตราเป็นคอลัมนิสด้วยครับ

ยังไงรอพี่กาลปุตรามาคอนเฟิมอีกทีครับผม
แต่ตามลิ้งค์ของคุณหมอก็น่าจะใช่หนังสือเล่มเดียวกันนะครับพี่

กาลิทัส (ยีนส์)

ผมซื้อมาเรียบร้อยแล้วครับ
ผ้ายันต์สวยเนื้อหาแน่นปึก !
โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ