Loader

17 ต.ล.คับ

Started by น้อมบูชาพระแม่ทุรคา, October 18, 2010, 22:14:21

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

กราบสวัสดีพี่ๆใน H.M. ทุกๆท่านนะครับ

วันนี้ผมเอารูปมาฝากครับ

(ถ่ายได้นิดหน่อยเองนะครับ)

รูปอาจจะไม่เรียงและไม่ค่อยชัดนะครับ

สุดท้ายนี้ผมขอบอกแค่ว่า ผมหาซุ้มคุณพี่กาลปุตตาไม่เจอคร้าบ (เจอแต่ซุ้มพี่เสือ)

เพิ่มอีกนิดนะครับช่วงเย็นๆๆ นะ

ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ

ผมก็ไปเหมือนกัน กลับบ้านตอน 1 ทุ่ม มหาชนมากมายแรงศรัทธามากจิงๆครับ
ข้าแต่พระเป็นเจ้า พระองค์ทรงเป็นพระเจ้าผู้เที่ยงแท้ หากปราศจากพระองค์แล้ว ข้าพเจ้าก็ไร้ค่า ..

ขอบคุณน้องต้าเจ้าของกระทู้มากค่ะ 
ที่เก็บภาพบรรยากาศในงานนวราตรีมาฝาก

ฝากขอบคุณคุณเเม่ด้วยนะคะที่เเวะมา
นำมาลัยให้ สีมาลา  เเละขอบคุณที่ชื่นชมผลงานนะคะ

ดีใจมากค่ะ  ที่มีคนจำผลงานของเสือได้เเล้ว
ตามหาพี่เสือ  ขอพระเเม่เจ้าอวยพรคะ

ขอให้คุณเเม่เเละคุณน้องมีความสุขรุ่งเรืองนะคะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

หว่าๆๆ แย่ จัง น้อง ไม่ เดิน ไป แถวๆๆ นั๊น "
Nu Tonnum~

พี่เสือคร้าบ ผมชื่อ top นะคร้าบ

เทวรูปทรงงดงามมากมายทุกภาพเลยค่ะ แหมๆๆๆ น้องเสือของเรา แฟนคลับเพียบ ดังใหญ่แล้วนะเนี่ยะ 555