Loader

ผมนำพรจากพระเป็นเจ้ามาฝาก เนื่องในวันปีใหม่2555ครับผม

Started by ศรีเคารีปุตรายะ, December 30, 2011, 16:00:14

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

..................ขอพรพระคเณศเทพแห่งศิลป์.........อีกเทวินทร์พระศิวะผู้เป็นใหญ่................
.......ทั้งพระพรหมและหริวิษณุไท้.....................ประทานพรให้ทุกคนสมดังถวิล...............
.......รวมถึงขอพระพรองค์เทวี..........................องค์ลักษมีและวาณีผู้่ศักดิ์สิทธิ์...............
.......และพระแม่ปารวตีผู้ทรงฤทธิ์.....................โปรดประสิทธิ์ประสาทพรโดยถ้วนกัน.......
.......ในวันดิถีขึ้นปีใหม่...................................ขออวยชัยด้วยพระพรแด่ทุกท่าน............
.......โอ้พระเป็นเจ้าทั้งเจ็ดในสวรรค์....................มอบพรอันสุขีมีัชัยเทอญ.....................
เนื่องในวันปีใหม่ครับ ผมก็นำพระพรจากพระเป็นเจ้าทั้ง7อันมี พระคเณศ พระศิวะ พระพรหม
พระวิษณุ พระแม่ปารวตี พระลักษมี และพระวาณีเทวี(พระสรัสวตี)มาอวยพรแก่ทุกท่านครับ
ขอใหุ้ทุกคนมีความสุขในปี 2555 นี้ และตลอดไปครับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ขอให้คุณศรีเคารีปุตรายะมีความสุขกาย สบายใจ โชคดี มีชัยตลอดปี ๒๕๕๕ และตลอดไปเช่นเดียวกันครับ
ขอน้อมรับพรไว้นะครับ ขอบคุณครับ  

สวัสดีปีใหม่ พุทธศักราช ๒๕๕๕ ครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ขอบพระคุณทุึกคนนะครับ สวัสดีปีใหม่ครับทุึกคน

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति