Loader

ต้องการรู้จักพี่ สวสต เปนการส่วนตัวคะ แชมบาส 55

Started by ศรีมหามารตี, September 05, 2009, 21:45:44

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ต้องการรู้จักพี่ สวสต เปนการส่วนตัวคะ อยากรู้จักแชมบาสระดับอุดมศึกษา 555 งานเข้าแล้วละพี่ เอิ้กๆๆๆ   ขี้เกียจรอพี่ยีนส์แล้วอะ  เค้าต้องเอาเวลาไปให้ครอบครัวเค้า  ถ้าไงพี่ทิ้งเมลไว้นะค่ะ  หวังว่าเราจะได้สานต่อความสัมพันธ์กัน เอิ้กๆๆๆ  น่ารักอย่างนี้มีแฟนยังค่ะ  ก๊ากกก  เขินอะ ตกลงนี่เปนเวปหาคู่หรือ เปนเวปที่ให้ความรู้ในด้านฮินดูค่ะ อิอิ  แง้  พูดเล่น มีไรจะปรึกษากับพี่นิดหน่อย  ถ้าจะรอคุยกับพี่ยีนส์อีกที  คงต้องรอพระศรีอารย์องใหม่ลงมาตรัสรู้ก่อนคะ 55555  ถึงจะได้เจอกัน 555   

eacomps@hotmail.com

ไม่รู้จะช่วยน้องได้หรือเปล่าน้อ พี่ไม่เก่งเหมือนกับเจ้ายีน นะ แค่หน้าดีกวาเท่านั้นเอง คิคิ เอิ๊กๆๆๆ

เอาละว้า ป๋าเอ๋จะมีคู่ก็งานนี้ล่ะว้า !!!

กั๊กๆๆๆๆ บอกมีไรให้ pm มา เคี๊ยกกกกกกกกก