Loader

อิอิ อยากรู้ว่าพระแม่อินเดียใต้ที่พาหุรัด(7นิ้ว)กี่บาทคับ

Started by durgakali, February 24, 2010, 18:19:49

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อิอิจะเป็นกรุราถ้าถ่ายรูปมาและบอกชื่อร้านจร้า

อยากทราบราคาด้วยคับ 5/7 นิ้วพระแม่มารีอัมมันทองเหลือง พาหุรัดโปรดระบุร้านด้วยคับ  โอม ศักติ โอม

จะบอกว่า ที่พาหุรัด มีหลายต่อหลายร้าน อ่ะคร้าฟ อยู่ ในตรอกแขก นั่นแระคร้าฟ

ลองหาดูดีดีคร้าฟ ถามดูหลายๆ ร้าน ก่อนตัดสินใจเดินเข้าทุกร้านเรยก็ยังได้ เอาใจช่วยคร้าฟ   

เอ้ะ อยากจะรู้จิงๆเลยว่าตรอกแขกที่พาหุรัดเนี่ยมันเข้าทางไหน ผมจะได้เข้าไปเดินหาซื้อเทวรูปบ้าง รู้จักแต่ร้านเจ้าแม่กาลี  ร้านสุขจิรต  ร้านอมร แค่นั้นเองอ่ะ

แล้วราคาเทวรูปในตรอกแขกกับร้านที่ผมได้พูดมาอันไหนราคาย่อมเยากว่า
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

Quote from: โอมมหาบารมีเทวา on February 25, 2010, 18:16:32
เอ้ะ อยากจะรู้จิงๆเลยว่าตรอกแขกที่พาหุรัดเนี่ยมันเข้าทางไหน ผมจะได้เข้าไปเดินหาซื้อเทวรูปบ้าง รู้จักแต่ร้านเจ้าแม่กาลี  ร้านสุขจิรต  ร้านอมร แค่นั้นเองอ่ะ

แล้วราคาเทวรูปในตรอกแขกกับร้านที่ผมได้พูดมาอันไหนราคาย่อมเยากว่า

ข้าง อินเดียเอ็มโพเรียม อ่ะคร้าฟซอยนั้นเลย ตรอกแขก

อิอิไปมาแล้วคับ

พระแม่มารีอัมมัน

5/7นิ้วราคา

800-4000

อะคราฟฮือแพงจัง

Quote from: durgakali on March 25, 2010, 12:26:49
อิอิไปมาแล้วคับ

พระแม่มารีอัมมัน

5/7นิ้วราคา

800-4000

อะคราฟฮือแพงจัง

เหอ...เหอ...เหอ...  จะไปอีกเมื่อ ไร อ่ะคร้าฟ  พาหุรัด อยากได้ เทวรูป หรือซ์้อ ของ ใช้ อย่างอื่น สำหรับบุชา บอก ได้ นะคร้าฟ

ยินดี พาไป เดวจะหาราคาที่ถูกใจ จนคุณ  durgakali  คาดไม่ถึง พิเศษสุดสำหรับคุณโดยเฉพาะเรยคร้าฟ อิอิยินดี ยินดี

นาร๊าย...นารายณ์..เหอ........เหอ........เหอ.......

งานอินเดียวเป้นงานที่ละเอียดครับ แต่ว่าบูชาไปแล้วไม่ผิดหวังครับ ถึงจะแพง
เพราะคุณสามารถปรับแต่งและเปลี่ยนเครื่องทรงให้ท่านได้ตลอดเวลาครับ แล้วอีกอย่างนึง
ถ้าคุณศรัทธาท่านอย่างแท้จริงผมคิดว่าราคาแค่สี่ห้าพันไม่แพงหรอกครับ ปฏิบัติดีๆเดี๋ยวท่าน
ก้อประทานให้ครับ...เป็นพรที่จะให้แก่สาวกที่มั่นคงและศรัทธาในท่านไงครับผม ยังไงผมก็เอาใจช่วยนะครับ
ปล.ถ้าอยากได้ราคาถูกหน่อยลองไปดูที่ร้านโอมศิวะอุมาดูนะครับ ร้านนั้นเทวรูปจะถูกกว่าร้านอื่นนะ
และก็สามารถต่อได้ด้วย