Loader

Happy Birthday To K.ภควนี (เจ้นมเย็น... เจ้าเก่า)

Started by nooneloveme, April 29, 2009, 10:04:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

H a p p Y B i r t h d a Y นะ คะ
มีควาสุขมากๆๆ
สวยๆ รวยๆ เด้อ
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

โทรไปอวยพรตั้งแต่เช้าแล้วววว..ช่วงนี้เจ๊นมเค็ม เฮ้ออ นมเย็นไม่ค่อยออนไลท์เลย
เก็บตัวสุดริ้ดดดดดดดดด

ยังไงวันเกิดวันนี้ปีนี้ มีความสุขมากๆๆๆนะเพื่อนรักก...

เป็นที่รักของเทพเทวา เทวีทุกพระองค์...

เค้กแข็งปวย มาฝากกก555

อ้าว ครบแล้วเหรอ ครบรอบเท่าไรละเนี้ย ก็อวยพร ขอให้ทุกอย่างสำเร็จ ขอให้ รวยสำเร็จ สวยสำเร็จ แล้วก็เสร็จ...ผู้ชายนะ  

Happy Birthday ครับน้องนม

แต่พักนี้รู้สึกไม่เห็นเจ้านมออนไลต์เลยแฮะ เก็บตั๊ว เก็บตัว

ให้สุขขี สุขสันต์ ในวันเกิด
พรประเสริฐ อันใด ในสถาน
อีกคุณพระ เทวดา ทั่ววิมาน
จงบันดาล เกษมสุข ทุกเวลา

ขอให้คุณน้องนมเย็นมีความสุขมากๆนะคร๊าบ

สุขสันต์วันเกิดจ้า
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

มาอวยพรให้ด้วยคนค้าบบบบ

ครบรอบ อายุ 20 แล้วซินะ อิๆๆ

ขอให้มีความสุขมากๆนะค้าบบบ

สุขภาพแข็งแรง สวยๆ รวยๆ จ้า

สุขสันต์วันเกิด จ้าน้อง สาว ไว้ว่างจะแวะไปหาที่บ้านนะครับ ก็คงเร็วๆ นี้แหละได้เจอกัน เพราะมีหมายกำหนดการจะไปหาอยู่ คิคิ

แวะมาอวยพรคับ

ขอให้พระคุ้มครอง ขอให้พระประทานพร ให้โชคดี อย่าจน อย่าเจ็บคับผม  
ขอให้โลกสงบสุข... สาธุ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้ประสพแต่สิ่งที่ดีๆนะคะ